จัดการคู่แข่งขัน
วันที่   :
 
ลำดับ คู่แข่งขัน เวลาเตะ ผลการแข่งขัน ครึ่งแรก ผลการแข่งขัน เต็มเวลา สถานะ จัดการ HT จัดการ FT
  Colombia Liga Aguila Playoff
1 ดิปอร์เทส โตลิม่า 
อินดิเพนเดี้ยน เมเดลลิน
28-05-2015 07:45 0-0  -    รอผลการแข่งขัน
  COPA BRIDGESTONE LIBERTADORES
2 ครูไซโร่ 
ริเวอร์เพลท
28-05-2015 08:00  -   -   
First Goal :
รอผลการแข่งขัน

  ยูเอสเอ เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์
3 ซีแอตเทิล 
โคโลราโด
28-05-2015 09:00  -   -   
First Goal :
รอผลการแข่งขัน

4 กาแลกซี่ 
รีล ซอลต์ เลค
28-05-2015 09:30  -   -   
First Goal :
รอผลการแข่งขัน

5 พอร์ทแลนด์ 
ดีซี ยูไนเต็ด
28-05-2015 09:30  -   -   
First Goal :
รอผลการแข่งขัน

  Japan J-League Yamazaki Nabisco Cup
6 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 
โชนัน เบลมาเร่
27-05-2015 17:00 0-0 2-0 จบการแข่งขัน
  เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีก
7 กัมบะ โอซาก้า 
เอฟซี โซล
27-05-2015 17:00 2-0 3-2 จบการแข่งขัน
  Japan J-League Yamazaki Nabisco Cup
8 ฮิโรชิม่า 
เอฟซี โตเกียว
27-05-2015 17:00 0-0 1-1 จบการแข่งขัน
9 เวนฟอร์เรท โคฟู 
สากัน โตสู
27-05-2015 17:00 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
10 วิสเซล โกเบ 
ชิมิสุ เอส พัลส์
27-05-2015 17:00 0-0 1-2 จบการแข่งขัน
11 เวกัลตา เซนได 
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
27-05-2015 17:30 0-2 1-2 จบการแข่งขัน
12 โยโกฮามา เอฟ มารินอส 
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
27-05-2015 17:30 0-1 1-2 จบการแข่งขัน
  เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีก
13 กวางโจว 
Seongnam FC
27-05-2015 19:00 1-0 2-0 จบการแข่งขัน
  AIA Cup
14 มาเลเซีย XI 
สเปอร์
27-05-2015 19:45 1-2 1-2 จบการแข่งขัน
  South Africa National 1st Div Playoff
15 โจโม่ 
แบล็ค ลีโอพาร์ด
27-05-2015 20:00 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
  Romania Liga 1
16 ราปิด บูคาเรส 
แพนดูรี่
27-05-2015 20:45 0-1 0-3 จบการแข่งขัน
17 ยูนิเวอร์ฯ คลูจ  
เคชลูล
27-05-2015 20:45 1-0 2-0 จบการแข่งขัน
  Greece Super League Playoff
18 แอธโทรมิทอส 
แอสเทอราส
27-05-2015 21:15 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
  อียิปต์ พรีเมียร์ ลีก
19 เอราชามาร์ซาทรูห์ 
เพโตรเจ็ท
27-05-2015 21:30 0-2 2-2 จบการแข่งขัน
  FYR Macedonia Prva Liga Playoff
20 Bregalnica Stip 
Pelister Bitola
27-05-2015 21:30 0-0 2-0 จบการแข่งขัน
  Lithuania A League
21 Utenis Utena 
FK Trakai
27-05-2015 21:30 1-0 1-0 จบการแข่งขัน
  Four Nations Tournament Women U23 (in Norway)
22 อเมริกา (w) U23 
สวีเดน(WU-23)(N)
27-05-2015 22:00 2-0 2-1 จบการแข่งขัน
  Romania Liga 2 Playoff
23 FC Voluntari 
SC Bacau
27-05-2015 22:00 0-1 3-2 จบการแข่งขัน
24 Rapid CFR Suceava 
CF Braila
27-05-2015 22:00 1-0 1-1 จบการแข่งขัน
25 ACS Poli Timisoara 
CS มิโอเวนี่
27-05-2015 22:00 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
26 Metalul Resita 
CS Unirea Tarlungeni
27-05-2015 22:00 0-0 1-0 จบการแข่งขัน
  COSAFA Cup (in South Africa)
27 แซมเบีย 
กานา
27-05-2015 22:00 3-0 3-0 จบการแข่งขัน
  อียิปต์ พรีเมียร์ ลีก
28 วาดี้ เดการ์ 
เอนพี้
27-05-2015 22:00 1-0 1-1 จบการแข่งขัน
  Hungary League Cup
29 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 
ฟีเรนควารอซี
27-05-2015 22:30 0-0 1-0 จบการแข่งขัน
  Romania Liga 1
30 คอนคอร์เดีย 
ปิโตรลูล
27-05-2015 22:45 1-1 3-2 จบการแข่งขัน
31 บราซอฟ 
มีแตน มิดิแอช
27-05-2015 22:45 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
  เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีก
32 อัล อีน 
อัล อารี ดูไบ
27-05-2015 22:50 1-0 3-3 จบการแข่งขัน
  เช็ก คัพ
33 เบามิต ยาโบล์เนซ (ก) 
สโลวาน ลิเบอเรช
27-05-2015 22:59 1-0 1-1 จบการแข่งขัน
  อียิปต์ พรีเมียร์ ลีก
34 ทาลา อัล เจช 
ดาคลายเย่ห์
27-05-2015 23:30 0-0 1-0 จบการแข่งขัน
35 Al Nasr Cairo 
สมัวฮา
27-05-2015 23:30 0-1 0-2 จบการแข่งขัน
  Greece Super League Playoff
36 พีเอโอเค 
พานาติไนกอส
27-05-2015 23:30 0-1 0-1 จบการแข่งขัน
  ออสเตรีย บุนเดสลีกา
37 เอสวี โกรดิก 
ราปิด เวียนนา
27-05-2015 23:30 0-0 0-2 จบการแข่งขัน
  Lithuania A League
38 ซฺอัวลิอาย 
Kruoja
27-05-2015 23:30 0-0 1-0 จบการแข่งขัน
  Germany Regional League Playoff
39 เบรเมน  
กลัดบัค
28-05-2015 00:00 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
40 แม็กเดเบิร์ก 
ออฟเฟ่นบัร์ก
28-05-2015 00:00 1-0 1-0 จบการแข่งขัน
41 ซาร์บรืกเคิน 
Wurzburger Kickers
28-05-2015 00:00 0-1 0-1 จบการแข่งขัน
  Four Nations Tournament Women U23 (in Norway)
42 นอร์เวย์(WU-23) 
อังกฤษ (w) U23
28-05-2015 00:30 2-0 3-0 จบการแข่งขัน
  COSAFA Cup (in South Africa)
43 แอฟริกาใต้ 
มายาวี
28-05-2015 00:30 0-0 0-0 จบการแข่งขัน
  เอเอฟซี แชมป์เปี้ยนลีก
44 อัล อัลลี เจด์ดาช 
นาฟท์
28-05-2015 00:45 2-1 2-1 จบการแข่งขัน
  อียิปต์ พรีเมียร์ ลีก
45 คอนทรัคเตอร์ 
ฮาราส
28-05-2015 01:30 0-0 0-1 จบการแข่งขัน
  UEFA EUROPA LEAGUE
46 Sevilla (n) 
ดนิโปร
28-05-2015 01:45 2-2 3-2 จบการแข่งขัน
  Argentina Cup
47 Crucero del Norte (n) 
ลอส แอนเดส
28-05-2015 04:00 0-1 0-2 จบการแข่งขัน
48 Lanus (n) 
แอดเลติโก ทูคูแมน
28-05-2015 05:00 0-0 2-0 จบการแข่งขัน
  COPA BRIDGESTONE LIBERTADORES
49 นาซิอองนาล RS 
ซานตาเฟ่
28-05-2015 05:30 1-0 2-0 จบการแข่งขัน
  บราซิล คัพ
50 กอริติบ้า 
ปอนเต เปรตา
28-05-2015 05:30 1-1 2-1 จบการแข่งขัน